Download Game Warcraft III Full 1 link - The Frozen Throne

Club DJ Việt Nam
Kênh Giải Trí Việt

Đăng ký Quên mật khẩu
| TÌM KIẾM | theo |  nâng cao

Đăng ký thành viên tham gia diễn đàn cho vui đi các bạn ơi.
Hướng dẫn Post Nhạc Từ Zippyshare.com
Hướng dẫn toàn bộ về sử dụng forum

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này
Download Game Warcraft III Full 1 link - The Frozen Throne
Tác giả: Phạm Khiêm Hoàn
๖ۣۜTổng Tư Lệnh - ๖ۣۜQuản Lý Diễn Đàn
Phạm Khiêm Hoàn
Tổng Bài Gửi : 4080
Gold Gold : 15742
Thanks Thanks : 3940
Công việc : Admin
Sở Thích : Nghe nhạc, chơi DJ
Danh hiệu๖ۣۜTổng Tư Lệnh - ๖ۣۜQuản Lý Diễn Đàn
Download Game Warcraft III Full 1 link - The Frozen Throne Warcra11

Bản Warcraft III Full dùng để chơi các map như divide and fight,dota,dday,phát triển và .

- Phiên bản khác của war như 1.23 , 1.24 : [You must be registered and logged in to see this link.]

Tải Patch Warcraft III :

Bản setup Warcraft III này là bản khá chuẩn và nhẹ khoảng 800mb do chính PHUTU setup nên các bạn yên tâm chơi nhé , trong bản này mình đã thêm một số map khá hay và nhiều người chơi trong đó có map dota v6.78c là mới nhất .

Link SafeShared : [You must be registered and logged in to see this link.] 1.42 GB
[You must be registered and logged in to see this link.]
=====================================================
4share : [You must be registered and logged in to see this link.]
Fshare : [You must be registered and logged in to see this link.]
Google : [You must be registered and logged in to see this link.]
Baidu : [You must be registered and logged in to see this link.]

Nếu có yêu cầu pass vipautopro.com

* Dung lượng : 1G
* Patch Hiện tại : 1.24e
* Tình trạng : Đã crack download về giải nén chơi luôn 
* File : nén " .rar "
Chú ý : 
* Để download nhanh hơn bạn có thể dùng phần mềm tăng tốc IDM
* Khi điền pass vào để giải nén nhớ tự gõ không copy

* Dung lượng : 800Mb
* Tình trạng : Đã crack download về giải nén chơi luôn 
* File : nén " .rar "

Trích dẫn :
Cấu hình máy : 500 MHz Pentium III hoặc cao hơn.
Bộ nhớ : 256 MB RAM.
Card màn hình : 32 MB 3D Video card.
Windows 98, Windows ME, Windows 2000, hoặc Windows XP . Và nên có 60MB 
hoặc hơn dành cho ổ cứng trống sau khi đã cài Frozen Throne.

Warcraft III: The Frozen Throne , giới thiệu về game 

Một trong những thành công trên lĩnh vực Games mùa hè này phải kể đến phiên bản mở rộng của Warcraft III, bản Frozen Throne. Điểm qua 1 vài nét mới để biết tại sao dù mang tên Frozen nhưng Games lại mang đến 1 cơn sốt nóng như vậy .

Đầu tiên đó là phần chơi dành cho các nhiệm vụ, 1 phần rất hấp dẫn trong Warcraft III. Một chương mới được mở ra, tiếp nối câu chuyện truyền thuyết về cuộc chiến tranh của các chủng tộc vì sự tồn vong của chính chủng tộc mình. Bạn lại đến với thế giới mang tên Azeroth, nơi chỉ vài tháng sau lần chiến tranh khốc liệt với Archimonde và đoàn quân huỷ diệt của hắn ở Mount Hyjal, đã lại xuất hiện những mầm mống đe doạ mới , cảnh thanh bình chưa được bao lâu lại bị những mối đe doạ mới nổi lên. 

Đến với Frozen Throne bạn trở thành một người dẫn dắt cho bộ tộc của mình đi tìm miền đất mới theo lời của nhà tiên tri. Với những nhiệm vụ nhỏ tạo thành một cốt truyện thống nhất, những Campaign vẫn thu hút người chơi như ở phiên bản trước một cách mê hồn . Bạn là người đứng đầu là người nắm giữ vận mệnh của toàn bộ tộc , bạn sẽ là Priestess Tyrande Whisperwind, là Furion Stormrage phải bảo vệ vùng đất cổ ngàn năm không để ai xâm phạm, là nữ pháp sư Jaina Proudmoore phải dẫn đoàn lữ hành của con người đến định cư ở bờ Đông của vùng Barrens như trong truyền thuyết ngày xưa Moise phải dẫn đoàn người rẽ biển để tránh nạn. Thrall tù trưởng trẻ tuổi cũng theo lời nhà tiên tri để đến vùng đồi phía Đông của Kalimdor để định cư và họ phải quyết tử để bảo vệ vùng đất mới của họ mang tên Durotar. Và hẳn bạn cũng không quên được Arthas hoàng tử khi xưa của thế giới con người bị quyền lực bóng đêm lôi kéo để bán linh hồn cho bóng tối dẫn đoàn quân ma quái chinh phạt lại những con người từng là anh em , là người yêu của mình . Và họ có biết đâu khi ở một góc của thế giới bóng tối, người anh em bị bỏ rơi của Night Elf mang tên Illidan Stormrage đang đứng nhìn và chờ đợi ........ với những tính toán đã được định sẵn .

Ở những thay đổi mới , Blizzard đã tạo nên những nét đặc trưng mới đủ để làm hài long bất kì dân mê Game khó tính nào . Mỗi chủng tộc bạn cầm quân sẽ có thêm 1 người anh hùng mới cho bạn chọn lựa với những phép thuật đầy sức mạnh quyền năng và quyền năng . Những loại quân mới , công trình mới và anh hùng trung lập xuất hiện , cho phép bạn khám phá và tạo nên các chiến thuật của riêng mình vốn là một trong những nét mạnh thu hút người chơi của Warcraft III.

Một nét mạnh khác của Warcraft III đó là hình ảnh đồ hoạ ở dạng 3D , thật sự bất ngờ khi Blizzard vẫn có thể làm tốt hơn nữa về những hình ảnh trong Warcraft III . Khi bạn chuyển chuột để có thể nhìn ngang thì có thể nói hình ảnh của Frozen Throne thật đến mức có thể làm bạn thốt lên ngạc nhiên vì nó quá thật . Ngay như khi nhìn ở chế độ bình thường ,bạn sẽ cảm nhận ra sao khi những tia lửa , những hạt băng li ti của các tháp canh bắn ra . Thật sự đáng để xem . Và cũng thật thiếu xót khi nhắc đến hình ảnh mà không kể đến âm thanh . Những đoạn nhạc rất riêng của từng loài mà ngay bản thân người viết có thể nói ngay đó là của loài nào bởi nghe đi nghe lại rất nhiều lần mà không chán . Những câu nói của các anh hùng trong trận chiến , mình vẫn rất mê câu của Priestess Tyrande :" Priestess of the moon , Warrior of the night " . Đối với mình câu đó hay một cách kì lạ .

Và dĩ nhiên bạn không phải buồn khi sợ rằng mình phải chơi một mình .
Chế độ Local Network cho phép bạn chiến đấu với mọi người cùng sở thích trong mạng nội bộ của mình . Hay như xa hơn , bạn có thể thách thức mọi Gamer trên toàn thế giới của bất cứ quốc gia nào để giao chiến với bạn qua Battle Net . Và chính bảng xếp hạng của Battle Net để đánh giá khả năng của bạn cũng là 1 sự quyến rũ rất lớn khi mà mọi Gamer đều muốn có tên mình và phải ở hạng cao trong bảng xếp hạng đó . Và khi bạn đã quá mệt với nhau trận đánh giao đấu , bạn có thể chuuyển sang chơi các bản đồ do các Gamer trên giới tạo ra , những bản đồ về xây trụ hoặc như chỉ dùng tướng đánh nhau , hoặc là nhiệm vụ bảo vệ cũng đầy hấp dẫn và hơn nữa tạo ra tính đồng đội rất cao ở những bản đồ này .

Bạn là một người đam mê game chiến thuật ? Bạn từng mất ăn mất ngủ với Warcraft III: Reign Of Chaos ? Và có bao giờ bạn nghĩ bạn sẽ là đại diện cho Việt Nam đi thi đấu với các Gamer trên toàn thế giới tại World Cyber Games lần thứ 3 ở Hàn Quốc vào tháng 10 tới và cả những lần tiếp theo ? Frozen Throne sẽ làm hài lòng bạn dù bạn rất khó tính trong việc chọn Game . Một Game đáng để bạn thử qua trong mùa hè này khi mà cơn sốt về Frozen Throne đang bắt đầu .
Trả lời chủ đề này

Bình Luận bằng tài khoản FaceBookBạn không có quyền trả lời bài viết
Đăng nhập để Bình Luận bằng tài khoản Website