NONSTOP - VIỆT MIX - TỔNG HỢP TRACK H.O.T HAY NHẤT 2014 - DJ ™†NH0C HIẾU†™ REMIX

Club DJ Việt Nam
Kênh Giải Trí Việt

Đăng ký Quên mật khẩu
| TÌM KIẾM | theo |  nâng cao

Đăng ký thành viên tham gia diễn đàn cho vui đi các bạn ơi.
Hướng dẫn Post Nhạc Từ Zippyshare.com
Hướng dẫn toàn bộ về sử dụng forum

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này
NONSTOP - VIỆT MIX - TỔNG HỢP TRACK H.O.T HAY NHẤT 2014 - DJ ™†NH0C HIẾU†™ REMIX
Tác giả: djkuli
๖ۣۜBinh Bẹt
djkuli
Tổng Bài Gửi : 8
Gold Gold : 25
Thanks Thanks : 1
Công việc : dj
Sở Thích : dj
Danh hiệu๖ۣۜBinh Bẹt
Thời gian gửi: 28/4/2014, 12:35

Track List: 1.Trót Yêu - Trung Quân Idol 2.Dấu Mưa - Trung Quân Idol 3.Mình Yêu Nhau Đi - Bích Phương 4.Anh Không Đòi Quà – Karik 5.Anh Chỉ Là Người Em Đã Từng Yêu 6.Anh Nhớ Em Người Yêu Cũ - Minh Vương M4u 7.Cố Quên Đi Một Người - Khắc Anh 8.Nắng Ấm Xa Dần - Thái Tuyết Trâm 9.Em Của Ngày Hôm Qua - Sơn Tùng M-TP 10.Để Em Rời Xa - Hoàng Tôn 11.Vừa Đi Vừa Khóc - Cao Tùng Anh 12.Đừng Cố Yêu - Khắc Việt 13.Giúp Anh Trả Lời Những Câu Hỏi – Vương Anh Tú 14.Anh Khác Hay Em Khác – Khắc Việt 15.Em Thế Nào - Khắc Việt 16.Chân Ngắn – Cẩm Vân 17.Bỏ Mặc Anh Đi – Bằng Cường 18.Thu Cuối – Yanbi 19.Hoang Mang – Hồ Quỳnh Hương 20.Bay - Thu Minh ..::END::.. Vì bận nhiều công việc lâu nay không mix nhạc , hôm nay Hiếu mix tặng ACE HOANCLUB
FC 1 bài cho AE thưởng thức - Các bạn nghe thấy hay thì LIKE và Bình Luận ủng hộ cho Hiếu nhé - Chúc AE Nghe Nhạc Vui Vẻ Và Có Chuyến Bay Thăng Hoa Nhé Giờ thì lên thôi nào
[zippy]http://www22.zippyshare.com/v/18934528/file.html[/zippy]
Trả lời chủ đề này

Bình Luận bằng tài khoản FaceBookBạn không có quyền trả lời bài viết
Đăng nhập để Bình Luận bằng tài khoản Website
Bài Mới HOT